DIỄN ĐÀN CLUB BESTFRIEND
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
DIỄN ĐÀN CLUB BESTFRIEND

học tập - giải trí

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng ký

mat' anh that ruj`.....Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

Copy link này gửi đến cho bạn bè nha!

mat' anh that ruj`..... EmptyThu Jul 22, 2010 9:22 am
strawberry_l0nly
strawberry_l0nly
thành viên
thành viên

mat' anh that ruj`..... Vide

Bài gửiTiêu đề: mat' anh that ruj`.....

Giả vờ mình chia tay ah nhé.... Eh Sẽ Ko Phone Cho Ah. Mặc Dù Eh Muốn Nghe Giọng Nói Ấm Áp Thân Quen , Muốn Được Kể Cho Ah CHuyện Buồn Vui Đang Mon Men Nơi Khoé Miệng...

Giả vờ mình chia tay ah nhé... Eh Sẽ Ko Gửi SMS Cho Ah... Mặc Dù Eh Biết Sẽ Có Người Ngồi Cười 1 Mình Khi Đọc Chúng , Đọc Đi Đọc Lại Và Cứ Cười Ngốc Nghếch...

Giả vờ mình chia tay ah nhé... Eh sẽ không còn nhớ đến ah từng ngày, từng phút từng giây... tin rằng ở nơi nào đó xa lắm, cũng có một người nghĩ đến mình từng giây, từng phút như vậy...

Giả vờ mình chia tay ah nhé... Eh sẽ không còn chờ đợi ah online mỗi ngày, không còn xù lông nhím trước những người con trai khác vì sợ người yêu mình chẳng có được vui...hoặc giận dỗi khi biết có người con gái khác đang chú ý đến ah

Giả vờ mình chia tay ah nhé... Eh Sẽ Mạnh Mẽ Bước Đi Một Mình .. Mặc Dù Trong Tim Eh Đau Nhói, Eh Cô Đơn Và Còn Hơn Thế Nữa, Eh Thấy Cần Bàn Tay Ah Dắt Eh Đi, Đỡ Eh Dậy Mỗi Khi Eh Vấp Ngã .

Giả vờ mình chia tay ah nhé...

Eh đã từng nghĩ chuyện đó sẽ không bao giờ xảy ra... và eh sẽ không bao giờ giả vờ... eh không thích đùa với trái tim...

Mình... chia tay thật rồi....

Mình chia tay...

Ngày mai, eh ra đường, vừa lang thang, vừa tư lự nghĩ thế là mình lại tự do, như cánh chim. Em vội vã lao vào khoảng trời xanh - chơi với - vì lâu ngày chỉ quẩn quanh bên bóng ah. Những ngày qua, eh giấu ah vào trong những cơn mơ, những nỗi nhớ khắc khoải đến bật khóc...

Mình chia tay thật rồi... eh không còn gửi SMS cho ah, những SMS dặn dò chứa đầy tin yêu và hi vọng của eh...

Mình chia tay thật rồi... eh không còn gọi điện cho ah, những cuộc gọi không đầu không cuối, có khi chỉ để cả 2 im lặng cùng nhau...

Mình chia tay thật rồi... eh không còn là người yêu của ah, là người quan trọng với ah hơn tất cả, không còn là người ah yêu nhất trên đời... Ah cũng chẳng còn là người yêu của eh, là người eh vẫn khẳng định "dù bão giông hay đêm u tối, thì eh vẫn yêu người thôi" Chúng ta... chẳng còn là gì của nhau...

Mình chia tay thật rồi...

Mình chia tay thật rồi...

Mình đã chia tay...

Và ngồi đây eh đang khóc... Vì sự thực là eh vẫn nhớ ah từng giây từng phút từng giờ... sự thực là eh vẫn mong ngóng ah online mỗi ngày... được nghe lời ah nói, đựơc nhìn thấy ah cười...

Và eh đã cố gắng Mạnh Mẽ Bước Đi Một Mình ... trong Tim Eh Đau Nhói, Eh Cô Đơn Và Còn Hơn Thế Nữa, Eh Thấy Cần Bàn Tay Ah Dắt Eh Đi, Đỡ Eh Dậy Mỗi Khi Eh Vấp Ngã ...

Phải rồi mình đã chia tay....

Lời chia tay này là do eh nói ra... eh phũ phàng với ah và nhẫn tâm với giấc mơ của mình... với những yêu thương và nìêm tin mà bao lâu eh vun đắp...

Lời chia tay này là do eh nói ra... trái tim eh đau buốt, tưởng như bị ai bóp nghẹt chính nó_chính eh buông từng lời, từng lời... xót đau....

Lời chia tay này là do eh nói ra... eh khóc nức nở, nước mắt chảy tràn 2 bên má, nấc lên từng tiếng nghẹn ngào để ngăn mình không thay đổi quyết định, để ngăn cho tình yêu của ah đừng níu giữ con tim mềm yếu của eh lại...

Lời chia tay này là do eh nói ra... xót xa và đau đớn...

Rõ ràng... eh còn rất yêu ah mà phải không? Eh còn yêu ah nhiều lắm, nhiều đến nỗi giờ đây, khi nào, lúc nào cũng ăm ắp hình ảnh của ah... trong mắt eh... trong cảm giác... trong nỗi nhớ... trong trái tim...

Nhiều đến nỗi trong cả giấc mơ của mình eh lại hi vọng những ngày vừa rồi chưa xảy ra... đến nỗi tưởng rằng quay bước có thể nhào vào vòng tay ah như ngày cũ...

Rõ ràng lời chia tay này là do eh nói ra... eh như một con bé chạy trốn mình bằng cách tổn thương người khác nhưng chính những điều đó lại trở về cào xé trái tim eh những vết sâu dài đau đớn...

Không còn ah... cuộc đời dường như không trôi đến khoảng trời của eh nữa, như trước đây nó từng lãng quên.

Không còn ah.... Eh sợ buổi chiều, sợ bóng tối, sợ ban đêm..... Thì nước mắt ơi, cứ rơi xuống đi, cho dịu vợi.

Không còn ah... Có cái gì chẹt vào tim, eh ngủ không tròn giấc, eh sợ hãi trong cơn mộng mị, eh thấy hoang mang..

Eh ... trống rỗng....
Không còn biết mình đang làm gì, không còn biết mình đã làm gì...
Eh ... trống rỗng...
Cuộc sống của eh giờ đây chỉ còn lại 2 màu đen và trắng....
Eh ... trống rỗng...
Đâu là niềm vui, đâu là nỗi buồn, đâu là thật, đâu là giả? đâu là yêu thương? Đâu là hờn trách?
Eh không còn cảm thấy gì nữa...

... Và giờ đây, eh vùi mình trong nỗi sợ... eh sợ một ngày ah có 1 bến bờ thực sự để trở về... bến bờ không eh...

Là do eh... tại vì eh... eh không còn tìm đựơc nơi đâu trong trái tim mình một chút niềm tin nào vào ah và vào tình cảm của chúng ta nữa....

... Eh xin lỗi! Xin lỗi ah nhiều lắm! Người eh yêu... Trái tim eh không còn đủ mạnh mẽ để yêu ah nữa rồi...

Thế giới không có ah....
Eh thiếu đi tất cả....

Theo bạn, chủ đề này được mấy sao:
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

mat' anh that ruj`.....

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang